ollo-- VSNteam-9d --ollo

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

|

Thông Tin Và Hoạt Động VSNteam-9d

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sun Dec 21, 2014 7:25 pm
anthecanh90

Danh hiệu.::Thiên sát tinh::.

Hiện đang:

Profile anthecanh90

Thông Tin Và Hoạt Động VSNteam-9d Tren110 Thông Tin Và Hoạt Động VSNteam-9d Tren310

Tiêu đề: Thông Tin Và Hoạt Động VSNteam-9d

Nội Dung:

Xin chào tất cả các bạn. Mình xin thay mặt GM của Server VSN Team xin gửi đên các bạn một server mới mang tên " VSN Team" với những tiêu chí mới, hệ thống thu thập thay đổi khá nhiều , hệ thông danh hiệu đa dạng, bên cạnh đó server còn cho ra các event mới mà nhiều sv khác chưa có. Sau đây là thông tin về server.
Thông tin server:
__Tỷ lệ exp,drop,skill
- exp x25
- drop x30
- skill x100
__Quà tân thủ:
Sẽ có quà ở các cấp độ:
lv1
lv13
lv 25
lv 37
lv 212>217
__Tỉ lệ tinh luyện:
+6:100%
+7:80>90%
+8:65>80%
+9:45>65%
+10:30%
+11:10%
+12:5%
__Vì server sẽ phất triển theo chiều hướng lâu dài nên chúng tôi sẽ để rate tương đôi thâp, ko phải đê ep các bạn cầy cuốc nhưng chúng tôi muốn các bạn từ từ cảm nhận lại những hương vị xưa " Sẽ có drop exp, card"
Hệ thông thu thâp: Tieu chí của server là người nhiều tiền chưa chắc đã mạnh, người không có thời gian chơi chưa chắc đã yếu.
Vì hệ thông thu thập dựa trên sự may măn trong viêc chê tạo đồ thu thâp bên cạnh đó bạn phải tham gia event và nhiều hoạt động khác thì bạn mới có thể thu thập được những vật phẩm quý hiếm
__Về việc ep vk het cường độ...Chúng tôi sẽ bán cụng khoi phục lại cường độ..Nhưng vk sẽ bị giảm xướng 2 bậc..
Vd: VK ban+10 nhưng hết cường độ..Bạn muốn khoi phục cường độ...Bạn Pm Gm..Gm se khoi phuc lại cường độ cho bạn..và giảm vk xuống +8..nếu có gì bạn có thể pm GM đê hiểu rõ hơn.Giấ của Cục khôi phục cường độ sẽ có thông tin chính xac..
---Trươc mắt server sẽ free vì chưa xác định là bán VSN hay thu phí hang tháng để duy trì server chạy VPS.
Các bạn khi vào server sẽ rõ..Từ cấp 1>37: Các bạn sẽ có 1 vk 2slot dame to lv0, 1 set phong vũ..1 decco tân thủ..1 XLK và các vật phảm thông dụng.
Với hệ thống thu thập hoàn toàn khác so với các server khác. Vì server đòi hỏi may mắn và sự cố gắng của các bạn. Vì thế hệ thông thu thạp sẽ do các bạn tìm hiểu và rút kinh nghiêm bên cạnh đó còn vô vàn điều thú vị bên trong server để các bạn có tự mình khám phá...
---Về event:
1: Event đưa top: Sẽ chính thức diẽn ra vào lúc 6:00 ngay 28/11/2014.
Cứ thì sẽ cập nhật 9 người cấp cao nhất để nhân danh hiệu bên cạnh đó còn có nhiều phần quà danh cho 9 người
2: Event Chưởng môn phái: Sự kiện này sẽ diễn ra vào 2 tuần 1 lần. Tât cả các phái sẽ diên ra hoạt động tranh giành chức trường môn ở các phái, người đứng đầu các phái sẽ nhận được danh hiệu chưởng môn của từng phái và đăng kí tham gia vào sự kiện Lục đại môn chủ vào cuối tháng
3: Event thương nhân: Sẽ diễn ra vào 2 ngày trong tuần…Với sự kiện này thì Thương Nhân sẽ xuât hiện bât kì map nào trong server " sẽ thông báo"..Khi đó các anh hùng trong thiên hạ sẽ tìm kiếm Thương Nhân đê có thê mua những mặt hàng vô cùng có giá trị và rẻ " Event này giup cho các bạn không có thời gian cày thu thập, nếu các bạn may mắn"
4: Event Hắc Bạch Đại Chien: Sẽ diễn ra vào tối thứ 7 hàng tuần
5: Event Trang Viên Chiên: Sẽ diễn ra và sang Chủ Nhật lúc 10h sáng
6: Event Kill Gm: Sẽ diễn ra vào tối thứ 6, khi tham gia event này các bạn sẽ nhận được danh hiệu Kill Gm khi sv bảo trì xong " 00h>01h hàng ngày"
7: Event Lô đề: Nham giúp đỡ những bạn ko có nhiều thời gian để choi vì còn nhiêu vấn đề cuốc sống.. Nên chúng tôi đưa vào game hê thống này nhắm giúp các bạn cầu may " ich nước, lợi nhà" ..Các bạn sẽ mua lô tại GM " sẽ được thông báo" giá của mỗi tờ sẽ là 100k tiền game…Và sẽ khoá sổ vào luc 5h chiều…Phất thương vào lúc 8h tồi…
Xo Số VSN Team tran trong kính mời " Các bạn có thể dò sô trên Xổ số Miền Bac "
8: Event Tỷ võ…Sẽ diễn ra tuần thứ 3 hàng tháng…Sẽ nhận được danh hiệu và nhiêu vật phẩm khác nhau
Bên cạnh đó để làm cho mọi người có môi trường game mới hoàn toàn. Chúng tôi sẽ thêm 3 map đó là Côn Lôn và DTTD quái 200>a<220
Hệ thông skill Kì lân sẽ được thêm vào trong server " Sẽ được thông báo cụ thể hơn"
Không chỉ vậy server còn vô số điệu thú vị khác nhau đang chơ đón các bạn trong con đường hành tẩu giang hổ. Hay đên với chúng tôi và chúng tôi sẽ biến những điều ước về 1 sân chơi 9D mới của các bạn thành hiện thức. Hay tạo ra 1 nhân vật mang đậm phong cách của chính bạn
[You must be registered and logged in to see this image.]
Yahoo Hỗ Trợi Tạo acc: Liện Hệ  : [You must be registered and logged in to see this link.]
             Hoặc Face    :  https://www.facebook.com/9dragons.VSNteam

Download VSNteam-9d + Hướng dẫn vào Gamer
[You must be registered and logged in to see this link.]

Thông Tin Và Hoạt Động VSNteam-9d Tren610 Thông Tin Và Hoạt Động VSNteam-9d Tren810

Message reputation : 100% (1 vote)

Thông Tin Và Hoạt Động VSNteam-9d Collap11Trả lời nhanh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Top of Page
Ẩn Nhạc Hot